Injin Binciken Lakabi don Shuka Abin Sha na Dabbobin Dabbobi
Halayen Samfur
Samfurin NO: TJBJGM |
Nau'i: Inspector mai sawa |
Marka: T-Line |
Musamman: Ee |
Kunshin Sufuri: Harkar katako |
Aikace-aikace: PET ruwan kwalban abin sha, ruwa, abin sha, abin sha, abubuwan kuzari, abin sha da sauransu. |
Alamar samfur
Label inspector, Labeling dubawa tsarin, Labeling gano inji, Label ganowa inji, lakabin Checker, hangen nesa tsarin dubawa, lakabin gwadawa, Labeling gwajin inji, Label dubawa inji, PET kwalban samar line, online gwaji tsarin.
Cikakken Bayani
Gabatarwa
Kayan aikin yana da naúrar ganowa, HMI, naúrar sarrafawa da ƙin yarda, wanda ya dace da gano lakabin babban layin samar da kwalban PET.
Ayyukan ganowa: babu alamar alamar, gano alamar laƙabi, gano alamar alamar fashewa, gano alamar haɗin gwiwa, gano alamar alamar kuskure, babba da ƙananan alamar ganowa da gano alamar ƙaura, da dai sauransu.
Siffofin fasaha
Girma | (L*W*H)700*650*1928mm |
Ƙarfi | 0.5kw |
Wutar lantarki | AC220V/lokaci guda |
Iyawa | 1500 gwangwani / minti |
Madogarar iska ta waje | > 0.5Mpa |
kwararar tushen iska na waje | > 500L/min |
Madogarar hanyar iska ta waje | Waje diamita φ10 iska bututu |
Amfanin iska na rejectors | ≈0.01L/lokaci(0.4Mpa) |
Gudun ganowa | Mai ɗaukar bel≤120m/min |
Zazzabi | 0 ℃ ~ 45 ℃ |
Danshi | 10% ~ 80% |
Tsayi | <3000m |
Kayan aiki yana ɗaukar tsarin sarrafa hoto na ƙwararru, wanda zai iya gane 360-digiri duk faɗin ganowa.Zane mai sauƙi na injin canza canjin kwalban zai iya daidaitawa da sauri zuwa nau'ikan kwalabe daban-daban ta hanyar daidaitawar hannu mai sauƙi.Karamin majalisar dubawa yana rage sawun kayan aiki.Halin aikin ganowa da yanayin kuskure ana nuna su akan mahaɗin injin-injin tare da hotuna da rubutu.Hakanan ana iya saita sashin ganowa gwargwadon buƙatun abokin ciniki.
Ma'aunin fasaha
Girma | 900*800*2600mm |
Kayayyaki | SUS304 |
Jimlar iko | 0.7KW |
Wutar lantarki ta waje | AC220V/lokaci guda |
Mitar wutar lantarki | 50/60HZ |
Gudu | 1500 ph/min |
Madogarar iska ta waje | 0.5Mpa |
Amfanin iska | 0.01L / lokaci |
Siffofin kayan aiki da shimfidar wuri
Madogarar haske: Madogarar hasken saman LED, tare da tsawon rayuwar sa'o'i 30,000, ta amfani da hanyar haskaka hasken baya, za a iya fayyace gefen gefen abin da za a auna;a cikin hoton, ɓangaren da aka yi alama baƙar fata ne, kuma ɓangaren da ba shi da alamar fari ne, yana samar da hotuna "Baƙar fata da fari" waɗanda suka dace don nazarin tsarin da sarrafawa.
Lens: Yin amfani da kafaffen ruwan tabarau mai kayyadaddun buɗaɗɗen hankali, ta hanyar daidaita “zoben daidaitawa mai da hankali” don sanya hoton da aka zana akan maƙasudin CCD ya zama mafi bayyananne, kuma ta hanyar daidaita “zoben daidaita buɗe ido”, hasken hoton yana da kyau.
Kyamara: Ana amfani da kyamarar analog ɗin CCD na yanki, ƙudurin kyamarar shine 640*480 pixels, kuma saurin sayan hoton zai iya kaiwa firam 80/daƙiƙa.
Zane-zane: Bayan na'ura mai lakabi, ana buƙatar kasancewa a kan hanyar sarkar sashi guda ɗaya fiye da 1500mm, ƙarancin dangi na kwalban yayin aiwatar da gudu ya fi 2cm, jitters dangi na sarkar a wurin shigarwa. yana da ƙanƙanta, kuma layin gadi yana da santsi