Juyawa Mai Saurin Gudun Wuta Na atomatik Manne Labeling Machine
Halayen Samfur
Nau'in: Labeler |
Label: Mirgina |
Alamar abu: BOPP, OPP, PVC |
Alama: Kayan Aikin Hannu na Faɗuwar rana |
Musamman: Ee |
Kunshin Sufuri: Harkar katako |
Aikace-aikace: kwalabe na PET na ruwan 'ya'yan itace abin sha, abubuwan sha na carbonated, ruwa mai tsabta da ruwan ma'adinai, da dai sauransu |
Alamar samfur
Labeling Machine, Labeling tsarin, Labeler, manna sitika inji, tarko lakabin inji, shiryawa inji, marufi inji, shiryawa tsarin, marufi tsarin, tsarki ruwa samar, ruwan 'ya'yan itace samar line, shayi sha samar line, CSD samar line.
Cikakken Bayani
Gabatarwa
Na'ura mai lakabin atomatik na'ura ce da za ta iya haɗa rubutun nadi na takarda ko takalmi na foil zuwa takamaiman kwantena ko samfura.Bayan tambarin yana zuwa tare da manne kuma ana shirya shi akai-akai akan takardan ƙasa mai santsi, kuma injin bawon lakabin akan na'ura mai lakabin na iya cire shi ta atomatik.
Lokacin da kwantena ya isa wurin gano idanu na lantarki, tsarin isar da alamar sarrafa mai masaukin kwamfuta.Lokacin da aka kammala aikin isar da tayin, mai yankan mai saurin sauri ya yanke lakabin daga lakabin. Ana aika lakabin yanke zuwa tsarin mannewa.Lokacin da aka canza lakabin mai rufi zuwa matsayi mai alama, lakabin zai iya daidai kuma ya dace da ma'auni. kwantena.Tun da akwati yana cikin yanayin juyawa yayin canja wurin lakabin, lakabin zai iya zama mai sauƙi kuma a haɗe shi da akwati. Tef ɗin a ƙarshen wutsiya na manne zai iya samar da hatimin lakabi mai kyau, yana kammala aikin lakabi. .
Halaye
1. Babban saurin kai mai yawa-sarari da gyare-gyaren kusurwa mai yawa, haɓaka girman aikace-aikacen na'ura mai lakabi, kamar alamar wuyansa, daidaitawa mai dacewa.
2. Amincewar fasahar nadi biyu:
Nadi na farko yana taka rawar rarrabuwa takalmi, yana rage tasirin labulen da ba a kwance ba.
Nadi na biyu na latsawa yana taka rawa wajen rage damuwa akan takarda tushe da rage faruwar alamun katsewa a cikin tsarin samar da sauri.
3. Mai ba da lakabin yana ɗaukar goyon bayan mashaya uku, wanda ya fi dacewa fiye da goyon bayan mashaya guda ɗaya a cikin masana'antu guda ɗaya don tabbatar da cewa kayan aiki sun fi dacewa a cikin aiki mai sauri da kuma tabbatar da ingancin alamar.
4. Tsarin cika man fetur na atomatik
Ana daidaita lokacin tazarar lubrication ta atomatik akan allon taɓawa, wanda ke da tasirin kulawa mai kyau akan sassa kuma yana tsawaita rayuwar sabis na injin.
5.Lokacin da ƙafar tauraro ta makale, tsarin zai ƙararrawa ta atomatik kuma ya tsaya, kuma da hannu juya ƙafafun tauraro zai sake saitawa ta atomatik.
6.Infinitely m gudun tsarin
Daidaita fitarwa, kawai akan aikin allon taɓawa, bel mai ɗaukar nauyi, canjin motsin tauraro zai canza daidai.Babu buƙatar kashe lokaci da ƙoƙari don daidaita duk sassa.
7.Automatic dagawa na'urar don matsa lamba kwalban inji
Sauya kwalban ya bambanta da na'ura na gargajiya na gargajiya don daidaita tsarin kwalban matsa lamba, tare da madaidaicin madaidaici da ƙarin ceton aiki.
8.The inji rungumi dabi'ar nadawa aminci ƙofar, ajiye sarari da kuma dace aiki.Dukkan kofofin nadawa an yi su ne da gilashin tauri don tabbatar da gaskiya da sauƙaƙe lura da kowane motsi a ciki.Ƙofar lanƙwasa tare da canjin aminci, aiki da kyau inganta amincin aminci.
Ma'aunin Fasaha
Ƙarfi | 380V 50/60Hz |
Iyawa | Saukewa: 9000BPH-24000BPH |
Hanyar lakabi | Dangane da buƙatun abokin ciniki (guda ɗaya / biyu / positing / wuyansa) |
Matsakaicin tsayin lakabi | 210 mm |
Matsakaicin tsayin lakabi | 15mm ku |
Tsayin fuskar aiki | 1050mm (bisa ga bukatun abokin ciniki) |
Kaurin lakabin | 0.035mm |
Alamar girman girman | Na ciki diamita152.4mm; waje diamita na 550mm |
Matsakaicin girman manna | diamita ≤ 72mm (bayan girman kewayon, buƙatar tattaunawa daban) |
Tabbatar da alamar alama | ± 1 mm |
Daidaitawa | ± 0.3mm |