Tsarin Cikowar Aseptic don Abin sha a cikin kwalbar PET
Bayani
Tsarin cika sanyi na Aseptic:An cika samfuran Aseptic kuma an rufe su a cikin kwantena aseptic a ƙarƙashin yanayin aseptic a zazzabi na ɗaki.SUNRISE PET kwalban aseptic cika tsarin tarin tarin ƙwayoyin cuta ne da fasahar sarrafawa, fasahar keɓewa, fasahar gano kwamfuta da fasahar sarrafawa, tsarin tsaftacewa da haifuwa azaman ɗayan ingantacciyar fasaha.Tare da kewayon samfurin abin sha mai daidaitawa, kuma yana iya haɓaka abinci mai gina jiki, launi da ɗanɗano samfuran, samfuran ba tare da ƙara abubuwan kiyayewa ba.
Halayen Samfur
Samfurin NO. |
1300908A |
Garanti |
Watanni 12 |
Matsayin atomatik |
Cikakken atomatik |
Nau'in Abu |
Yafi dacewa da shayin kwalbar PET, ruwan 'ya'yan itace, abubuwan sha na furotin kayan lambu, kofi, madarar ruwa da sauran samfuran. |
Kewayon iya aiki |
kwalabe 15,000 / awa - kwalabe 36,000 / awa |
Nau'in kwalban da ake buƙata |
250ml-1500ml, diamita φ50 ~ 105mm;Tsawon 140 ~ 320mm |
Zagayen Asepsis |
Abubuwan tsaka tsaki ≥72 hours, samfuran acidic ≥144 hours |
Zazzabi na cika samfur |
Yanayin dakin |
Amfani
⚡ 1. Asepsis sake zagayowar: Neutral kayayyakin ≥72 hours, acidic kayayyakin ≥144 hours
⚡ 2. A shafa ga abubuwan sha guda biyu masu dauke da carbonated da abubuwan sha wadanda ba carbonated ba
⚡ 3. 28 da 38 bakin kwalba za a iya amfani da su ta hanyar injin guda ɗaya.
⚡ 4. Ana zuba gwangwanin 'ya'yan itace.
Ma'auni
Samfura | 1300908A |
Iyawa | 15000BPH (dangane da 500ml) |
Module | Sterilization 80; kurkure 55; cika 35 |
Girma | LWH 11650*9250*4500mm |
Nauyi | 26500 kg |
Dogara mai aiki | Plastic pilferproof hula φ26 ~ 45mm |
kwalban da ake buƙata | Φ: 50 ~ 105mm; tsayi: 140 ~ 320mm; girma: 250 ~ 1500ml |
Ciko zafin jiki | ≤15-25 ℃, Musamman kayayyakin ban da |
Abin sha mai dacewa | shayi, ruwan 'ya'yan itace, ruwan 'ya'yan itace, abin sha, yogurt, da sauransu. |
Iyawar haifuwa | ≥6D |
Sauran maganin kashe kwayoyin cuta a cikin kwalbar | ≤0.5mg/L |
Zagayen bakararre | 72H (Ya dogara da samfurin.) |
Cika daidaito | ± 1.5% |
Adadin cancantar capping | ≥99.99% |
Ƙarfi | 21,6kw |
Aikace-aikace
Yafi dacewa da shayin kwalbar PET, ruwan 'ya'yan itace, abubuwan sha na furotin kayan lambu, kofi, madarar ruwa da sauran samfuran.
Layin samar da sanyi mai sanyi na Aseptic ya haɗa da tsarin kula da ruwa, tsarin riga-kafi, injin busa kwalban, 5-in-1 na'urar cika sanyi mai sanyi, injin sanya alama, injin kwalin kwali, injin palletizing robot da wasu kayan aikin bincike masu mahimmanci.SUNRISE yana ba da aikin maɓalli na tsayawa ɗaya don samarwa abokan ciniki gamsuwa da sabis.
Tsarin cikawar Aseptic don abubuwan sha na madara a cikin kwalbar PET
Magani
Injin mai cike da sanyi na Aseptic a cikin layin samar da madarar kwakwa na PET.
FAQ
Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
A: Mu ne masana'antun masana'antun marufi kuma muna samar da cikakkiyar OEM da sabis na siyarwa.
Tambaya: Yaya tsawon garantin zai kasance?
A: Muna ba da watanni 12 don manyan sassan na'ura da sabis na rayuwa ga duk injiniyoyi.
Tambaya: Yadda ake samun injin fitowar rana?
A: Bincika Alibaba, Google, YouTube kuma nemo masu kaya da masana'anta ba yan kasuwa ba.Ziyarci nuni a kasashe daban-daban.Aika SUNRISE Machine buƙatu kuma faɗi ainihin tambayar ku.Manajan tallace-tallace na SUNRISE Machine zai ba ku amsa a cikin ɗan gajeren lokaci kuma ya ƙara kayan aikin hira nan take.
Q: Kuna marhabin da zuwa ma'aikata a kowane lokaci.
A: Idan za mu iya cika buƙatarku kuma kuna sha'awar samfuranmu, kuna iya ziyartar rukunin masana'antar SUNRISE.Ma'anar mai ba da kayayyaki, saboda gani shine gaskatawa, SUNRISE tare da masana'anta da haɓaka & ƙungiyar bincike, za mu iya aiko muku da injiniyoyi kuma ku tabbatar da sabis ɗin bayan tallace-tallace.
Tambaya: Yaya za a ba da garantin kuɗin ku don zama lafiya da bayarwa don kasancewa akan lokaci?
A: Ta hanyar sabis na garantin wasiƙar Alibaba, zai tabbatar da isar da kan lokaci da ingancin kayan aikin da kuke son siya.Ta hanyar wasiƙar kiredit, zaku iya kulle lokacin isarwa cikin sauƙi.Bayan ziyarar masana'anta, zaku iya tabbatar da gaskiyar asusun bankin mu.
Tambaya: Dubi injin SUNRISE yadda ake tabbatar da inganci!
A: Domin tabbatar da daidaiton kowane bangare, muna da kayan aikin sarrafa kayan aiki iri-iri kuma mun tara hanyoyin sarrafa ƙwararru a cikin shekarun da suka gabata.Kowane sashi kafin taro yana buƙatar kulawa sosai ta hanyar duba ma'aikata.Kowane majalissar yana kula da shi ta hanyar maigidan da ke da ƙwarewar aiki fiye da shekaru 5.Bayan an kammala duk kayan aikin, za mu haɗa dukkan injunan kuma za mu gudanar da cikakken layin samarwa don aƙalla sa'o'i 12 don tabbatar da ingantaccen aiki a masana'antar abokan ciniki.
Tambaya: Bayan-sayar da injin SUNRISE!
A: Bayan kammala samarwa, za mu lalata layin samarwa, ɗaukar hotuna, bidiyo da aika su zuwa abokan ciniki ta hanyar wasiku ko kayan aikin nan take.Bayan ƙaddamarwa, za mu haɗa kayan aiki ta daidaitattun fakitin fitarwa don jigilar kaya.Dangane da buƙatar abokin ciniki, za mu iya shirya injiniyoyinmu zuwa masana'antar abokan ciniki don yin shigarwa da horo.Injiniyoyi, manajojin tallace-tallace da manajan sabis na bayan-tallace-tallace za su samar da ƙungiyar bayan-tallace-tallace, kan layi da layi, don bin aikin abokan ciniki.